Bế giảng 02 lớp “Bồi dưỡng đối với ngạch chuyên viên và tương đương 2024.01 và 2024.02”
- Posted by admin
- Posted in CÔNG TÁC ĐÀO TẠO
Ngày 29/3/2024 và ngày 02/4/2024 02 lớp “BD đối với ngạch chuyên viên và tương đương 2024.01 và 2024.02” đã được khai giảng tại Trường Cán bộ quản lý Nông nghiệp và PTNT, sau một thời gian học tập và nghiên cứu đến nay lớp học đã hoàn thành nội dung chương trình.
Ngày 23/5/2024 Nhà trường tổ chức tổng kết lớp học nhằm đánh giá kết quả toàn diện của lớp học cả về nội dung chương trình, công tác tổ chức, phục vụ lớp học và tinh thần học tập của học viên, qua đó rút ra các bài học kinh nghiệm bổ sung cho các lớp học sau, để tiếp tục nâng cao hơn nữa chất lượng và hiệu quả của việc dạy và học trong nhà trường.
Tham dự bế giảng có:
TS. Nguyễn Quốc Oánh – Hiệu trưởng Nhà trường;
Th.S Nguyễn Thị Mai Phương – Phó Trưởng phòng Đào tạo
TS. Vũ Thị Bích Thuận – Trưởng khoa Quản lý nhà nước,
Giảng viên, chuyên viên Phòng Đào tạo và học viên lớp học.
![](http://imard.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/z5480856132388_dfabcd6a2827fda31b2dca8a011a9229-1024x470.jpg)